CHÀO MỪNG ĐẾN VỚI FORUM CỦA TẬP THỂ LỚP 12/6
(2006-2009) - THPT NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU
BẾN TRE

Nếu đã có tài khoản thì bạn hãy ĐĂNG NHẬP.
Còn nếu chưa có thì bạn ĐĂNG KÍ để tham gia cùng mọi người nha.

CHÚC BẠN CÓ 1 NGÀY TỐT LÀNH !
CHÀO MỪNG ĐẾN VỚI FORUM CỦA TẬP THỂ LỚP 12/6
(2006-2009) - THPT NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU
BẾN TRE

Nếu đã có tài khoản thì bạn hãy ĐĂNG NHẬP.
Còn nếu chưa có thì bạn ĐĂNG KÍ để tham gia cùng mọi người nha.

CHÚC BẠN CÓ 1 NGÀY TỐT LÀNH !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang WebLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

THỜI GIAN VÀ THỎ

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
thuyan
Cúc dại
Cúc dại
thuyan

Điểm : 5531
Danh tiếng : 6

THỜI GIAN VÀ THỎ Empty
Bài gửiTiêu đề: THỜI GIAN VÀ THỎ   THỜI GIAN VÀ THỎ I_icon_minitimeFri Jul 24, 2009 11:15 am

Thời gian- một thứ quý giá của cuộc đời mỗi con người. Nó đã mang lại cho tôi rầt nhiều niềm vui và nỗi buồn. Tôi vui khi thời gian trôi qua chầm chậm để tôi cảm và nhận ra rằng mọi người bên tôi luôn tuyệt vời. Và thời gian đã âm thầm và lặng lẽ giúp cho trái tim tôi bắt đầu rung động, nó đang thổn thức vì một người, một cảm giác thật khó tả mà ngay tự lúc nào đã ẩn chứa trong tôi? Có lẽ đó là một quy luật tự nhiên của thời gian mà không ai có thể giải thích được I love you . Trái tim tôi đã dần hiện lên hình ảnh của người ấy- một người mà tôi đã có ấn tượng khi lần đầu tiên gặp mặt. Và rồi đã nhờ thời gian, tôi đã vui bên người ấy và bây giờ lại là một nỗi nhớ, nó luôn hiện diện trong trí óc của tôi mỗi khi tôi ngủ, tôi mơ, và cả những khi tôi buồn, tôi vui nữa…”Chào các bạn, mình là thỏ geek ”, một câu nói không bao giờ tôi quên, một câu nói thật dễ thương và vui tính Razz . Bây giờ hãy cho phép tôi gọi bạn là Thỏ nhé! Thỏ nè, những giây phút ở bên Thỏ đối với tôi , đó là những khoảnh khắc vui nhất, đẹp nhất đó biết không!!! Tôi từng trách rằng thời gian ơi, bạn có thể đừng trôi nữa không, hãy dừng lại để tôi có thể tận hưởng cảm giác khó tả này. Nhưng không được rồi, thời gian đã trôi qua thật nhanh, ngày mà Thỏ rời xa tôi cũng đã đến. Những giọt nước mắt khi chia tay Thỏ ở phi trường vẫn khắc đậm trong lòng tôi Sad Sad Sad . Nhìn Thỏ rón rén bước thật nhanh để khuất khỏi cái nhìn của tôi với Thỏ. Tôi biết Thỏ sẽ khóc nhưng giọt nước mắt ấy không hiện lên trên mắt của Thỏ, nó ở trong lòng Thỏ đúng không, và vì Thỏ là nam mà, phải cứng rắn chứ! Mới đó mà đã một năm rồi, tôi cứ ngỡ sẽ được gặp Thỏ khi nghe tin Thỏ sẽ về vào dịp cuối năm. Nhưng rồi giọt nước mắt của tôi lại rơi khi Thỏ nói rằng không về được. Tôi buồn Sad Sad …Một năm nữa, thời gian đó dài lắm nhưng phải làm sao bây giờ , phải chấp nhận hiện thực thôi. Thời gian ơi hãy giúp tôi nữa đi, hãy trôi qua thật nhanh để ngày gặp Thỏ đến sớm hơn, hãy giúp tôi nha bạn!! Một mình trong căn phòng nhỏ bên khung ảnh kỷ niệm với Thỏ mà mấy bạn đã tặng, tôi lạnh lắm. Ước gì có một cơn gió lạ mang hơi ấm từ đại lục xa xôi kia đến bên tôi, chắc sẽ ấm áp đến dường nào…Thỏ ơi, tôi nhớ bạn, cả những khi tôi ngủ và mơ... Bây giờ tôi sẽ bắt đầu tiếp một năm chờ đợi nữa đây, tuy nó dài nhưng tôi sẽ cố gắng biến nó thành một năm đầy ý nghĩa với tôi, với Thỏ và với tất cả mọi người. Hãy ủng hộ tôi, Thỏ nha!!! Và thời gian ơi hãy cùng giúp tôi nhé! flower flower

Được sửa bởi thuyan ngày Mon Jul 27, 2009 8:22 am; sửa lần 3.
tran2617
Cỏ non
Cỏ non
tran2617

Điểm : 5414
Danh tiếng : 0

THỜI GIAN VÀ THỎ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THỜI GIAN VÀ THỎ   THỜI GIAN VÀ THỎ I_icon_minitimeSat Jul 25, 2009 6:25 pm

hehe! bai` viet hay wa co*...Thỏ hả,,,hihi.ten nghe de shuong wa ta, chuc ban va` ban Thỏ maj maj ben nhau nha^^mjk` nghj ban Thỏ cung dang nhớ ban lam y',,,hihi Very Happy
TangDiepAnhTuan
Cúc dại
Cúc dại
TangDiepAnhTuan

Điểm : 5503

THỜI GIAN VÀ THỎ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THỜI GIAN VÀ THỎ   THỜI GIAN VÀ THỎ I_icon_minitimeMon Jul 27, 2009 8:17 am

thoi gian coi vay chu le lam', ko lau dau, heeeeeeee, se~ co' nhung~ nien` vui + bat' ngo` xuat' hien tong tuong lai ma may` ko bit' dau haaaaaaaaaaa, dung` lo + dung` buon` hen'. Tuy la` ve' may' bay da~ huy~ roi` ( chua mua ), cung~ chua chac' la THO~ ko ve` VN ma` Very Happy . HAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA. VUI LEN DIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIIII. MOI NGUOI THONG CAM NHA CAI UNIKEY O NHA` HU ROI NEN BO~ DAU KO DC
Taemiin
Cỏ non
Cỏ non
Taemiin

Điểm : 5474

THỜI GIAN VÀ THỎ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THỜI GIAN VÀ THỎ   THỜI GIAN VÀ THỎ I_icon_minitimeThu Aug 06, 2009 10:52 pm

nghe tếu bịnh =]] đỡ ko nổi nửa ròi =]] thỏ ơi =]] Razz Razz
Sponsored content

THỜI GIAN VÀ THỎ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: THỜI GIAN VÀ THỎ   THỜI GIAN VÀ THỎ I_icon_minitime

THỜI GIAN VÀ THỎ
Trang 1 trong tổng số 1 trang